Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Cư Kuin / X. Ea Tiêu / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Tiêu, Huyện Cư Kuin
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN ĐẤT KHU ĐÔ THỊ SENTOSA – VỊ TRÍ VÀNG ĐẦU TƯ & AN CƯ
3.3 tỷ • 120m²
27.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
Lô đất mặt tiền Trục Chính Quan Châu – Gần Chợ Miếu Bông
1.95 tỷ • 120m²
16.25 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT SÁT SÔNG BAN BAN 5 – HÒA QUÝ, NGŨ HÀNH SƠN 🔥
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
Bán đất đường Cồn Dầu 23
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
Bán Biệt Thự Bicosi Phường Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An
6.25 tỷ • 150m²
41.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đại Nghĩa, Vỉa Hè Rộng, Kinh Doanh Đỉnh, 146m2, Mặt Tiền 6m, Giá 43 Tỷ
43 tỷ • 146m²
294.52 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
2
Bán đất Hà Tây 2 - Điện Hoà, giáp Đà Nẵng
890 tr. • 162m²
5.49 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
5
💥375tr - Giá chỉ bằng một chiếc xe hơi – Sở hữu ngay 1.000m2 đất tại Đồng Nai!
375 tr. • 1000m²
0.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán