Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea H'leo / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Ea H'leo, Tỉnh Đắk Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MỚI ĐẸP DIỆN TÍCH RỘNG HẺM 216 ĐƯỜNG 3/2 P. HƯNG LỢI GẦN TRƯỜNG ĐẠI HỌC CẦN THƠ
2.63 tỷ • 110m²
23.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi

Bán
3
Lô góc xây nhà siêu đẹp, thoáng mát tại tổ 7 An Dương, Hải Phòng
1.63 tỷ • 50.4m²
32.34 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Lê Lợi

Bán
6
Mở Bán Giai Đoạn 1 Masteri Grand View - Căn Hộ Cao Cấp Tại Global City Với Ưu Đãi Lớn
6.5 tỷ • 61m²
106.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
Bán nhà mặt tiền đường Lê Thị Hồng Gấm, trung tâm chợ đêm, 4 phòng ngủ, 3 toilet, gần 90m2 full thổ cư, giá 7 tỷ 400
7.3 tỷ • 90m²
81.11 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, P. An Thới

Bán
3
BÁN 2 LÔ ĐẤT ĐẸP - THÔN YÊN KHÊ, VIỆT HÒA, KHOÁI CHÂU, HƯNG YÊN 🔥
150 tr. • 136m²
1.1 tr./m²
Hưng Yên, H. Khoái Châu, X. Việt Hòa

Bán
4
Bán nền thổ cư view sông tại Ấp 1A, xã Thanh Phú, Bến Lức
1.45 tỷ • 150m²
9.67 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thanh Phú

Bán
4
Bán Nhà Độc Lập 3 Tầng, Sân Cổng Riêng 57m2 An Đồng, An Dương, Ô Tô Đỗ Cửa, Full Nội Thất, Giá 2.45 Tỷ
2.45 tỷ • 57m²
42.98 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Đồng

Bán
6
bán nhà mới xây gần THCS Nguyễn Văn Trỗi, DT 743, Thuận An,Bình Dương
2 tỷ • 72m²
27.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú