Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tp. Buôn Ma Thuột / X. Hòa Xuân / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Hòa Xuân, Thành Phố Buôn Ma Thuột
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Nhà 2 tầng kiệt Tôn Thất Tùng, Thanh Khê, Đà Nẵng
3.35 tỷ • 53m²
63.21 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN TÔN THẤT THIỆP – TRUNG TÂM AN THƯỢNG – GẦN BIỂN MỸ KHÊ
10.3 tỷ • 73m²
141.1 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
7
Bán nhà Tân phuoc khach Tân Uyên
3.25 tỷ • 163m²
19.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
4
BÁN LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN - ĐƯỜNG SỐ 10, KHU GREEN CITY
5.1 tỷ • 144m²
35.42 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
3
NỀN LỘ NHỰA Ô TÔ ĐƯỜNG VỊ BÌNH, XÃ HOẢ LỰU, TP. VỊ THANH, HẬU GIANG
465 tr. • 350m²
1.33 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, X. Hoả Lựu

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 1 lầu, khu Blue Diamond, đường số 8 Long Phước, P. Long Phước, Thành Phố Thủ Đức
3.1 tỷ • 77m²
40.26 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Phước

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VÕ CHÍ CÔNG – 100m2 – GIÁ 9,X TỶ 🔥
9.9 tỷ • 100m²
99 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
🏡 CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ ĐÀ NẴNG CHỈ VỚI 2.8 TỶ! - NGAY TRUNG TÂM, GẦN CẦU RỒNG! 😱
2.8 tỷ • 53m²
52.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc