Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tp. Buôn Ma Thuột / P. Tân Thành / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Tân Thành, Thành Phố Buôn Ma Thuột
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
🌟 NHÀ ĐẸP TẠI HIỆP BÌNH PHƯỚC, TP. THỦ ĐỨC 🌟
11.38 tỷ • 69m²
164.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
5
Bán Đất KĐT Phố Chợ Đà Nẵng Giá Chỉ 1,8x Tỷ/ Lô
1.84 tỷ • 120m²
15.3 tr./m²
Quảng Nam, H. Phú Ninh, X. Tam Đàn

Bán
BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN TRẦN THỊ LÝ, PHƯỜNG GHỀNH RÁNG – QUY NHƠN
3.4 tỷ • 52m²
65.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
4
Bán nhà P/lô Chùa Láng, 45m2, 5T, hơn 11 tỷ, có GARA Ô TÔ
11.9 tỷ • 45m²
264.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Đống Đa, P. Thịnh Quang

Bán
7
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ 2 TẦNG DT 73M, NGAY ĐƯỜNG NGUYỄN DUY TRINH, CHỈ 4.65TỶ TL PHƯỜNG LONG TRƯỜNG, TP THỦ ĐỨC
4.65 tỷ • 73m²
63.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
Bán Nhà 4 Tầng đường Huỳnh Thúc Kháng, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
7.5 tỷ • 50m²
150 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Nam Dương

Bán
6
BÁN NHÀ TRỆT 2 LẦU – TRỤC CHÍNH HẺM VÕ TRƯỜNG TOẢN, AN HOÀ, NINH KIỀU
2.69 tỷ • 50.8m²
52.95 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
4
Cực hiếm Phố Hai Bà Trưng, Cát Dài, nhà 3 tầng mới hoàn thiện, thiết kế tân cổ điển
3.25 tỷ • 50m²
65 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Biên