Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tp. Buôn Ma Thuột / P. Tự An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Tự An, Thành Phố Buôn Ma Thuột
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà C4 gác lửng Đông Hoà, sát Quốc Lộ 1A, Hoà Vang, Đà Nẵng
2.25 tỷ • 100m²
22.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
4
Chuyển Giao Toàn Bộ Nhà Xưởng và Tài Sản Tại Xã An Viễn, Trảng Bom
38 tỷ • 0.85 ha
4.47 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn

Bán
6
Bán Căn Hộ Chung cư Amber Court 2PN DT 94m2
2.8 tỷ • 94m²
29.79 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Thống Nhất

Bán
6
Bán nhà khu nhà ở thái dương Tân phuoc khach Tân Uyên
2.55 tỷ • 56m²
45.54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
6
Lô đất vuông vức, cao ráo, tiềm năng sinh lời cực tốt và giá cực kì rẻ
650 tr. • 1000m²
0.65 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, X. Bình Lộc

Bán
3
🔥 HÀ ĐÔNG – P. ĐIỆN BÀN BẮC, TP ĐÀ NẴNG ( CÁCH NAM KỲ KHỞI NGHĨA 600M)
1.55 tỷ • 123m²
12.6 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa
Bán
9
Nhà 51.8m², 4PN, 3WC, 2 lầu, sân trước & sau, ban công thoáng, khu an ninh, gần tiện ích, sổ hồng hoàn công!
4.6 tỷ • 52m²
88.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
BÁN NHÀ KHU HOJA VILLA, PHƯỜNG PHƯỚC LONG B, TP THỦ ĐỨC
13.3 tỷ • 116m²
114.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B