Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tp. Buôn Ma Thuột / P. Tân Lợi / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Tân Lợi, Thành Phố Buôn Ma Thuột
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN NHÀ HẺM 557 TRẦN QUANG DIỆU, P. AN THỚI, Q. BÌNH THỦY, TP. CẦN THƠ
1.49 tỷ • 49m²
30.41 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
2
Bán nhà hẻm rộng khu Tây Sơn, Quy Nhơn
1.78 tỷ • 40.9m²
43.52 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Đất Thành Phố Mới Bình Dương
5 tỷ • 277.65m²
18.01 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú

Bán
3
Chính chủ gửi bán nhà khu dân cư Melosa Khang Điền Phú Hữu Thủ Đức kt 5x24
11 tỷ • 120m²
91.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
BÁN NHÀ 39m LÔ GÓC 2 MT - 5 LẦU - HXH 5m, PHAN TÂY HỒ, PHÚ NHUẬN, FULL NỘI THẤT, HẠ CHÀO 7.98 Tỷ.
7.98 tỷ • 195m²
40.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 7
Bán
4
Nhà ở liền 90m2 Nguyễn Duy Trinh giá 14 triệu nội thất như hình
14 tr. • 90m²
0.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
Nền đường Nguyễn Văn Trỗi khóm Tân Thuận, TT. Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
1.2 tỷ • 215m²
5.58 tr./m²
Đồng Tháp, H. Thanh Bình, Tt. Thanh Bình

Bán
2
Bán nhà Cự Khối 33m2-4.95tỷ-5tầng (đang xây tầng tầng 5).
4.95 tỷ • 33m²
150 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối