Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tp. Buôn Ma Thuột / P. Thành Công / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Thành Công, Thành Phố Buôn Ma Thuột
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
BÁN GẤP BIỆT THỰ SANG TRỌNG - GIẢM SÂU 80 TỶ CÒN 56 TỶ!
50 tỷ • 600m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Bán Nhà Lò Đúc, 38m2, 3 Tầng, Mặt Tiền 3.5m, Giá 6.25 Tỷ, Nhà Mới, Ngõ Nông, Pháp Lý Sạch
6.25 tỷ • 38m²
164.47 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
3
Bán nhà mặt tiền đường phường Nhơn Bình, Quy Nhơn
2.27 tỷ • 96m²
23.65 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT HẺM 184/ GIẢI PHÓNG - P. TÂN LỢI - TP BUÔN MA THUỘT
2.55 tỷ • 122.5m²
20.82 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Lợi

Bán
2
Bán nhà đất thổ cư – Đông Dư – Gia Lâm
4.6 tỷ • 30m²
153.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
3
Cần Bán 1,5 Sào Sào Có 300m Thổ Cư Hàm Chính Lô 2 Đường Bê Tông Lớn
980 tr. • 1500m²
0.65 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
6
Nhà 4 tầng mới tinh dân xây độc lập Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi
3.65 tỷ • 40m²
91.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
3
Đất Bến Xe Đức Long – 100m2 – 2 tỷ300
2.3 tỷ • 100m²
23 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước