Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tp. Buôn Ma Thuột / P. Thành Nhất / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Thành Nhất, Thành Phố Buôn Ma Thuột
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN - KHU Á CHÂU, P2, TP. VŨNG TÀU - GIÁ 25 TỶ
25 tỷ • 257m²
97.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
6
GĐ Em Cần Bán Gấp Lô Đất Thổ Cư Tại Mặt Tiền Trung Tâm Thị Trấn Dầu Giây Giá 2ty7
2.7 tỷ • 120m²
22.5 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
5
Cần bán chung cư Toà C4 Nguyễn Cơ Thạch 106m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, giá 5.8 tỷ
5.8 tỷ • 106m²
54.72 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Mỹ Đình 1

Bán
7
NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU ĐƯỜNG D13 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN, CẦN THƠ
5.3 tỷ • 80m²
66.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
3
SIÊU HIẾM - BÁN ĐẤT GIÃN DÂN NGHIÊM XUYÊN, THƯỜNG TÍN
3 tỷ • 95.9m²
31.28 tr./m²
Hà Nội, H. Thường Tín, X. Nghiêm Xuyên

Bán
5
Bán nhà ngay khu tàu ngầm, Cam Ranh
1.89 tỷ • 100m²
18.9 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Cam Ranh, P. Cam Nghĩa

Bán
Bán Đất Sổ Đỏ Chính Chủ - Thôn Thượng Đông Dư (Đất Đấu Giá).
8.08 tỷ • 80.8m²
100 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
3
Lô đất mặt tiền Mai Đăng Chơn - 132m2 - ngang 5,5m
4.85 tỷ • 132m²
36.74 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý