Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tp. Buôn Ma Thuột / P. Tân Tiến / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Tân Tiến, Thành Phố Buôn Ma Thuột
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU VÕ VĂN KIỆT, PHÚ THUỶ, PHAN THIẾT
8.7 tỷ • 112m²
77.68 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
4
GIẢM 110 triệu Bán đất rẻ gần đường Liên Huyện 200m, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An
1.88 tỷ • 73.1m²
25.72 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
6
🔥 NHÀ 3 TẦNG GIÁNG CHÂU 3 – GẦN SÔNG – KHAI THÁC 40TR/THÁNG 🔥
14.5 tỷ • 100m²
145 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
7
Sở hữu ngay Penthouse D'Lusso Quận 2 - Thiết kế Duplex đẳng cấp, Sổ hồng lâu dài! 🏙
7 tỷ • 105m²
66.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
Nhà 2 Tầng K172 Trần Cao Vân
2.65 tỷ • 42m²
63.1 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Tam Thuận

Bán
2
1 lô f0 sẵn bìa giá đẹp tại phường Hoàng Lâm, TP. Thuỷ Nguyên
900 tr. • 60m²
15 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoàng Lâm

Bán
6
Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - 25M2- 3 Tầng - Giá 2.9 Tỷ
2.9 tỷ • 25m²
116 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Tây

Bán
3
🏡 CHÍNH CHỦ BÁN GẤP ĐẤT 2 MẶT TIỀN - BẢO THÀNH, BA TRI, BẾN TRE 🏡
4.5 tỷ • 1.3 ha
0.35 tr./m²
Bến Tre, H. Ba Tri, X. Bảo Thạnh