Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông A Na / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Krông A Na, Tỉnh Đắk Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
KẸT TIỀN BÁN GẤP NHÀ 3 TẦNG HẺM LẠC THIỆN - VĨNH THỌ - NHA TRANG
2.85 tỷ • 58.3m²
48.89 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Thọ

Bán
7
Bán gấp nhà trước tết ngay Ngã Tư 550 VinCom Dĩ An Thuận An Bình Dương
1.85 tỷ • 67.5m²
27.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
6
Bán Nhà Riêng Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh – Giá 7,3 Tỷ Thương Lượng cho khách thiện chí
6.5 tỷ • 61m²
106.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 01

Bán
7
Bán biệt thự 4 tầng 2 mặt tiền khu biệt thự bạch đằng
3.09 tỷ • 293m²
10.55 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hồng Bàng, P. Thượng Lý

Bán
2
🎯🎯ĐẤT MẶT TIỀN PHẠM VĂN THANH KQH ĐÔNG NAM THỦY AN, TP HUẾ
3.1 tỷ • 115m²
26.96 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Dương

Bán
6
NHÀ HẺM CHÍNH 55 PHAN ĐĂNG LƯU, PLEIKU
1.75 tỷ • 72.5m²
24.14 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Thống Nhất

Bán
Bán đất biệt thự gần bãi tắm non nước, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 157m²
44.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
Cần Bán Nhà 3 Tầng Siêu Đẹp Sau Sân Vận Động Hà Lầm
2.85 tỷ • 59.1m²
48.22 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Lầm