Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Phú Thiện, Tỉnh Gia Lai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà mới Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương
1.65 tỷ • 100m²
16.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An

Bán
6
Toà khách sạn đẹp có dòng tiền tốt gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
11.7 tỷ • 90m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM NGUYỄN TRÃI, PHƯỜNG 3, TP. TÂY NINH
3 tỷ • 174m²
17.24 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
3
Bán đất sổ đỏ – Đông dư – 56m2 – 2.9tỷ.
2.9 tỷ • 56m²
51.79 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
5
Bán căn nhà phường Bình Hưng - TP. Phan Thiết
1.19 tỷ • 54m²
22.04 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
5
Chốt ngay nhà đẹp gần đường 2 tháng 9 và khu thể thao Tiên Sơn, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 80m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
4
🔥 MẶT TIỀN MẸ THỨ – HÒA XUÂN – KINH DOANH ĐỈNH 🔥
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
LÔ ĐẤT SIÊU VIP – MẶT TIỀN PHAN TÔNG KHÊ MỸ – PHỐ TÂY SẦM UẤT
20.5 tỷ • 104m²
197.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ