Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Ia Peng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Peng, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
7
💎BÙI THỊ XUÂN P.2 TÂN BÌNH - DT KHỦNG 161M2, 3 TẦNG THIẾT KẾ CỰC ĐẸP - SÂN ĐẬU 3 Ô TÔ - GIÁ CHỈ 22 TỶ TL🌷
22 tỷ • 161m²
136.65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
4
LÔ HÒN RỚ 2 PHÍA SÔNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA HƠN 10M SIÊU ĐẸP
3.42 tỷ • 90m²
38 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
6
CHỦ GỬI BÁN NHÀ CẤP 4 TẠI KP9 - P.TÂN PHONG - BIÊN HÒA
2.75 tỷ • 84m²
32.74 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Phong

Bán
Mặt tiền kinh doanh đường Lý Thường Kiệt, Tp. Dĩ An , Bình Dương
18 tỷ • 258m²
69.77 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
7
Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills – P5-00.11: Cơ Hội Đầu Tư Vàng Tại Gò Vấp
11.7 tỷ • 156m²
75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
2
Đất thổ hẻm 79 đường Châu Thị Kim, An Vĩnh Ngãi , Tp Tân An , Long An
690 tr. • 125m²
5.52 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
5
Bán 2 Căn Nhà Giáp Mặt Đường Hà Trung, P.Hà Trung – Hạ Long
3.25 tỷ • 50m²
65 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Trung

Bán
Ngộp bank cần báb gấp căn nhà 319_321 Trần Phú Thị Trấn Dieu Trì Huyện Tuy Phước Bình Định
58 tr. • 170m²
0.34 tr./m²
Bình Định, H. Tuy Phước, Tt. Diêu Trì