Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Ia Peng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ia Peng, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Nhà Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Ninh Kiều, Cần Thơ
7.5 tỷ • 42.12m²
178.06 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Tân An

Bán
3
Bán nhà mặt đường 422b xã vân canh,hoài đức Hà Nội gần chợ canh dt sổ 100m2 stsd 136m2 mt:4,5m mặt thoáng sau 3m - Giá: 32 tỷ ( có thương lượng )
32 tỷ • 136m²
235.29 tr./m²
Hà Nội, H. Hoài Đức, X. Vân Canh

Bán
2
Lô Đất SHR Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai
2.2 tỷ • 147m²
14.97 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Thiền

Bán
3
Bán đất Cần Giuộc, Long An
1.19 tỷ • 430m²
2.77 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, X. Long An

Bán
3
Chốt ngay nhà đẹp trước hồ sen gần Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 94m²
63.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
2
Bán đất Nguyễn Văn Linh, phường Phú Tài, TP.Phan Thiết (Nay là phường Bình Thuận, tỉnh Lâm Đồng)
3.6 tỷ • 90m²
40 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
Săn ngay lô đất Hoà Xuân gần đường Văn Tiến Dũng, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 160m²
37.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
Bán nền Thổ cư thuộc khu vực III, phường Lái Hiếu, Tp. Ngã Bảy, Hậu Giang
400 tr. • 95m²
4.21 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Ngã Bảy, P. Lái Hiếu