Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / Tt. Phú Thiện / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Phú Thiện, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
💥💥Nhà mới sân vườn đẹp vừa hoàn thiện Hẻm 38 Ngô Quyền Trường An, Trường Tây, Hoà Thành, Tây Ninh
1.7 tỷ • 176.4m²
9.64 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ TẠI KDC KIỀU ĐÔNG - ĐẠI XUYÊN - PHÚ XUYÊN, HÀ NỘI
2.22 tỷ • 120m²
18.5 tr./m²
Hà Nội, H. Phú Xuyên, X. Đại Xuyên

Bán
2
Chính chủ gửi Bán đất nền thổ cư, Phường Cát Lái, Quận 2, TP.HCM - Giá 55 triệu/m2
6.6 tỷ • 119m²
55.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Cát Lái

Bán
6
BÁN ĐẤT THỔ CƯ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGÔ ĐỨC TỐN - PHONG NẪM, PHƯỜNG BÌNH THUẬN
2 tỷ • 239.5m²
8.35 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
12
Cho Thuê/Bán Căn Hộ Officetel MT Eastmark City - Văn Phòng Cao Cấp, Giá Tốt Nhất Khu Vực!
2 tỷ • 60m²
33.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Q12 - BÁN NHÀ 2 TẦNG - GẦN MT NGUYỄN THỊ KIỂU, TÂN THỚI HIỆP - 40M2 - 3,150 TỶ
3.15 tỷ • 39.6m²
79.55 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Hiệp

Bán
BÁN LÔ ĐẤT ĐIỆN PHONG – GIÁ TỐT CHO NHÀ ĐẦU TƯ!
350 tr. • 100m²
3.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
5
Bán gấp 83m2 KDC Tân Mỹ xã Mỹ Lệ, huyện Cần Đước
950 tr. • 83m²
11.45 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Mỹ Lệ