Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Ia Ake / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ia Ake, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🎉🎉GIẢM GIÁ NHÀ ĐỖ XUÂN HỢP P. TÂN LỢI, BUÔN MA THUỘT
720 tr. • 300m²
2.4 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Lợi

Bán
BÁN NHÀ LIỀN KỀ 4 TẦNG + 1 TUM – 67,5m2 - VINHOMES MÓNG CÁI
3.9 tỷ • 67.5m²
57.78 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Móng Cái, P. Hải Hoà

Bán
6
bán nhà phố Dư Hàng - Chợ Cột Đèn, Lê Chân, Hải Phòng
2.85 tỷ • 50.6m²
56.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Trần Nguyên Hãn

Bán
12
Chủ nhà cần tiền gửi bán gấp căn hộ chung cư Tại Phạm Văn Đồng, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy
3.9 tỷ • 56m²
69.64 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng Hậu

Bán
3
Lô đất mặt tiền Bế Văn Đàn, Hội An – 93m2 – 2 tỷ xx
2.4 tỷ • 93m²
25.81 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Hội An, P. Thanh Hà

Bán
6
Chào bán nhà Mê Lững - Phong Nam, Hòa Châu, Đà Nẵng - 1 tỷ 850
1.85 tỷ • 84m²
22.02 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
6
Bán nhà gác đúc kiệt Dũng Sĩ Thanh Khê, Đà Nẵng
2.05 tỷ • 32m²
64.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
7
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN THUẬN AN BÌNH DƯƠNG_ ngã tư 550_ gần miếu ông cù_ vòng xoay an phú
1.7 tỷ • 67.5m²
25.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao