Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Ia Hiao / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ia Hiao, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà mới 1 trệt 2 lầu đẹp đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Vũng Tàu
5.65 tỷ • 63m²
89.68 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
4
Bán nhà mặt tiền hẻm kinh doanh sầm uất đường Trương Công Định thông Huyền Trân Công Chúa, P.8, Vũng Tàu
5.68 tỷ • 46m²
123.48 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
5
Bán Đất Hẻm Liên Hoa - Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang (Cách bờ kè 70m)
3.1 tỷ • 143.8m²
21.56 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
2
Mặt Tiền chính Tập đoàn 7, Mỹ Xuân, Tp. Phú Mỹ
3.29 tỷ • 522.3m²
6.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Phú Mỹ, P. Mỹ Xuân

Bán
8
Cần bán nhà hẻm chính Phạm Ngọc Thạch, p. Đống Đa, Pleiku
999 tr. • 128m²
7.8 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Đống Đa

Bán
6
Bán gấp 3700m2 đất lúa xã Phương Trà, Cao Lãnh, Đồng Tháp
650 tr. • 3717m²
0.17 tr./m²
Đồng Tháp, H. Cao Lãnh, X. Phương Trà

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 – ĐƯỜNG SƠN THỦY 1
6.9 tỷ • 98m²
70.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
Biệt Thự đẹp Phước Long B 164m2 giá 16 tỷ thương lượng
16 tỷ • 164m²
97.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B