Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Ia Yeng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ia Yeng, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán căn nhà hẻm đường Phan Chu Trinh - P2 - TP Vũng Tàu
8.8 tỷ • 84m²
104.76 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
5
CHỈ 420 TRIỆU SỞ HỮU NGAY NỀN GIÁ RẺ - 83M2 - ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN PHỐI - GẦN CẦU KÊNH NGANG - XÃ TÂN NGHĨA - HUYỆN CAO LÃNH
420 tr. • 83m²
5.06 tr./m²
Đồng Tháp, Tp. Cao Lãnh, P. Mỹ Ngãi

Bán
3
Bán cặp nền 180m2 đường số 3 KDC Đông Phú, Châu Thành, Hậu Giang
2.34 tỷ • 180m²
13 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Phú

Bán
4
Bán nhà đường Huyền Trân Công Chúa, P8, Vũng Tàu
7.5 tỷ • 86.5m²
86.71 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
10
Nhà 1 Trệt 1 Lầu Mái Thái Gần Nhà Thờ Gx. Kim Bích - P. Hố Nai - TP. Biên Hòa
4.8 tỷ • 120m²
40 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
3
Giảm 500tr, Bán nhà Cấp 4 trung tâm thành phố Nha Trang
4.9 tỷ • 84m²
58.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
2
Bán đất mặt đường đôi 30m TĐC Điểm 4, Hải An, Hải Phòng
4.5 tỷ • 64.8m²
69.44 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
3
💥💥💥 BÁN GẤP ĐẤT PHÚ HẠ - MINH PHÚ - SÓC SƠN 📌 69m2 đường ô tô
1.25 tỷ • 69m²
18.12 tr./m²
Hà Nội, H. Sóc Sơn, X. Minh Phú