Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Ia Sol / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ia Sol, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà Trần Xuân Soạn Quận 7- 1 Trệt 1 Lầu Tiện Xây Mới - 4.8 Tỷ
4.8 tỷ • 50m²
96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng

Bán
6
Bán biệt thự Sala Thủ Thiêm Quận 2 - 552m2 - 5 phòng ngủ, 6 phòng tắm
200 tỷ • 552m²
362.32 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Lợi Đông

Bán
3
Lô đất ngay trung tâm phường Thủy Đường, TP. Thuỷ Nguyên
2.8 tỷ • 67.8m²
41.3 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường

Bán
5
Bán nhà cấp 4 p. Bình Thắng, Tp. Dĩ An
2.55 tỷ • 119m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình Thắng

Bán
3
Bán đất Cự Khối – 66m2 –MT 3.8 – 6.95tỷ.
6.95 tỷ • 66m²
105.3 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ 1 TỶ 600 gần chợ Tân Mai 2
1.6 tỷ • 73m²
21.92 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Phước Tân

Bán
12
❌HOT❌ ☘☘☘ BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA - KDC HỒNG PHÁT
9.99 tỷ • 90m²
111 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
5
Nhà Vườn Tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai
1.45 tỷ • 1150m²
1.26 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu