Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Ia Piar / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ia Piar, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
8
Chính Chủ Gửi Nhà Đ3, Phường 9, Gò Vấp Nhà Đẹp, dt Sử Dụng 139m2 giá 5,66 tỷ TL Mạnh
5.66 tỷ • 139m²
40.72 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 9

Bán
2
Dãy trọ 2 tầng 5x20m2 đường ô tô né nhau Đào Trinh Nhất, Linh Tây, Thủ Đức
8 tỷ • 100m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Tây

Bán
6
SKYLINE TOWNHOUSE NAM LONG GARDEN
6 tỷ • 79.8m²
75.19 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
5
Nhanh tay mua ngay lô đất gần biển Xuân Thiều, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 99m²
30.3 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
BÁN CẶP ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – HOÀI THANH - 222m2 - Giá 20,5 tỷ
20.5 tỷ • 222m²
92.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
Nhà sổ riêng Phú Điền, Tân Phú, Đồng Nai
860 tr. • 288m²
2.99 tr./m²
Đồng Nai, H. Tân Phú, X. Phú Điền

Bán
3
CHỈ 47 TRIỆU/M2 – NHÀ VƯỜN THỦ ĐỨC 294m2 – NGANG KHỦNG 14M – FULL THỔ CƯ
13.82 tỷ • 294m²
47 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
3
Bán nền 110m2 đường A4 KDC Phú An, Phú Thứ, Cái Răng, TP. Cần Thơ
2.9 tỷ • 110m²
26.36 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ