Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Chư A Thai / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chư A Thai, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà mặt tiền đường 59 phường 14 Gò Vấp
10.2 tỷ • 100.8m²
101.19 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
6
Cần bán lô đất nhà vườn diện tích hơn 600m2, vị trí đẹp, gần đường Vành đai Nam Kỳ Khởi Nghĩa, kết nối giao thông thuận tiện về trung tâm thành phố.
4.5 tỷ • 616m²
7.31 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Điện Bàn Bắc

Bán
8
Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên, Nhà Lô Góc 6 Tầng Mặt Tiền Siêu Đẹp
6.45 tỷ • 34m²
189.71 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
Săn ngay nhà đẹp vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Cần bán đất khu phức hợp ,dịch vụ thương mại , phường hòa Khánh nam quận liên chiểu, tp Đà Nẵng
4.54 tr. • 84.4m²
0.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Nam

Bán
4
BÁN NHÀ MỚI KHU PHỐ TÂN HOÀ, ĐÔNG HÒA, DĨ AN
3.7 tỷ • 70m²
52.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
4
Bán Đất Xóm Trại, Thủy Đường, TP. Thủy Nguyên, TP. Hải Phòng
1.35 tỷ • 60m²
22.5 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường

Bán
7
🔥bán gấp đất phường 3, TP. Tân An
1.7 tỷ • 306m²
5.56 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 3