Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Phú Thiện, Tỉnh Gia Lai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán Nhà 4 Tầng đường Huỳnh Thúc Kháng, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
7.5 tỷ • 50m²
150 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Nam Dương

Bán
6
BÁN NHÀ GIÁ TỐT HẺM 61 PHẠM NGỌC HƯNG, NINH KIỀU
800 tr. • 40m²
20 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
4
Đất hẻm ô tô đường Trần Văn Ngà, TP. Tân An
890 tr. • 150.3m²
5.92 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
4
Chính chủ bán giá ngợp lô đất vườn có ao nhỏ giá 585tr/1000m2 tại Định Quán
585 tr. • 1000m²
0.59 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Ngọc

Bán
7
NHÀ PHỐ XÂY MỚI XE HƠI VÀO NHÀ CÁCH MẶT TIỀN 10M - NGUYỄN TƯ GIẢN, P.12, GÒ VẤP
7.29 tỷ • 41.9m²
173.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
2
Cần bán lô đất Diên sơn Tặng kèm nhà cấp 4 , mặt tiền Oto 5m
1.85 tỷ • 214.8m²
8.61 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Sơn

Bán
5
ĐƯỜNG 48 - HIỆP BÌNH CHÁNH THỦ ĐỨC - NHÀ 2 TẦNG - 64m2- 6.9TỶ
6.9 tỷ • 64m²
107.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
Bán nhà trung tâm Đà Nẵng
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê