Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Chrôh Pơnan / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chrôh Pơnan, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Căn nhà vườn Xuân Đồng thiết kế theo mô hình farm mini mặt đường bê tông ngay khu dân cư
880 tr. • 500m²
1.76 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Xuân Đồng

Bán
6
SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT VÀNG TẠI TX. NINH HÒA – KHÁNH HÒA
650 tr. • 75m²
8.67 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, P. Ninh Hiệp

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền sau uỷ ban phường Hà An, Thị xã Quảng Yên
900 tr. • 74m²
12.16 tr./m²
Quảng Ninh, Tx. Quảng Yên, P. Hà An

Bán
3
Bán Nhà 3 Lầu Mặt Tiền Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9
23 tỷ • 102m²
225.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
5
Bán nhà hẻm thông ô tô đường Ngô Đức Kế, p7, thành phố Vũng Tàu
5.1 tỷ • 75m²
68 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
6
Căn hộ "Du thuyền" Vega Alaric Phường 10 Thành Phố Vũng Tàu Mở Bán – Chỉ từ 2,9 tỷ/căn
2.9 tỷ • 45m²
64.44 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
5
Nhà mới 2 tầng HXH đường Phạm Văn Chiêu mua vào ở ngay, Giá 4 tỷ 45 TL
4.45 tỷ • 43.2m²
103.01 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
8
NHÀ TRUNG TÂM PHƯỜNG 5 - ĐƯỜNG Ô TÔ 7 CHỖ GIÁ
3.6 tỷ • 156m²
23.08 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, P. 5