Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Ia Sol / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Sol, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHANH LÔ ĐẤT 2.8HA - GIÁ MỀM NHẤT KHU VỰC, ĐẠ HUOAI, LÂM ĐỒNG 🌟
3.1 tỷ • 2.8 ha
0.11 tr./m²
Lâm Đồng, H. Đạ Huoai, Tt. Ma Đa Guôi
Bán
4
🍀 NGAY COOPMART QUẬN 9 - 110m2 NHÀ 4 TẦNG CHỈ 10 TỶ ☘️
10 tỷ • 110m²
90.91 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Phú

Bán
12
Bán nhà riêng Hóc Môn 3 phòng ngủ
695 tr. • 45m²
15.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, Tt. Hóc Môn

Bán
10
Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Quốc Lộ 80, Mỹ Lâm, Hòn Đất, Kiên Giang - Sắp Nhập TP. Rạch Giá!
1.23 tỷ • 64m²
19.22 tr./m²
Kiên Giang, H. Hòn Đất, X. Mỹ Lâm
Bán
2
Cơ Hội Đầu Tư Đất Dự Án Thế Kỷ 21 - Quận 2 Cũ, TP. Thủ Đức; Bán Đất Định Cư
20 tỷ • 160m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
3
Q12 - BÁN NHÀ 2 TẦNG - GẦN MT NGUYỄN THỊ KIỂU, TÂN THỚI HIỆP - 40M2 - 3,150 TỶ
3.15 tỷ • 39.6m²
79.55 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Hiệp

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
5
BÁN NHÀ PHỐ MỚI ĐẸP NGAY CHUNG CƯ DREAM HOME HẺM XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ
7.5 tỷ • 61.6m²
121.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14