Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Ia Piar / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Piar, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Lô Siêu Phẩm – Mặt tiền VÕ NGUYÊN GIÁP – ngay Biển Mỹ Khê – Đà Nẵng – 2x tỷ
28.5 tỷ • 144m²
197.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
CẦN BÁN 2 LÔ ĐẤT HẺM NHỰA ĐƯỜNG NGUYỄN HIỀN, DĨ AN
2.9 tỷ • 68m²
42.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
Mặt tiền Lê Anh Xuân( gần đường Nguyễn Lân) Phường Long Tâm, Bà Rịa
2.09 tỷ • 85m²
24.59 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
3
NHÀ 3 TẦNG MỚI – ĐƯỜNG NHỰA 13M – VỊ TRÍ VÀNG AN PHÚ – GIÁ 3.6 TỶ
3.6 tỷ • 68m²
52.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 2 – KHU CẦU 2 ĐỒNG GIA VIÊN – PHƯỜNG ĐỐNG ĐA – TP. QUY NHƠN
2.55 tỷ • 42.7m²
59.72 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
7
Bán nhanh nhà đẹp mặt tiền đường DT743 vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
2.15 tỷ • 72m²
29.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
12
Cần bán gấp nhà hẻm Phú Nông, Vĩnh Ngọc, Nha Trang. - DT: 235m2 (ngang 5m nở hậu), - Hướng Nam - DTXD: 190m2 kết hợp 4 phòng trọ cao cấp thu nhập full 9tr/ tháng. - Nhà xây dựng kiên cố, thiết bị hiện đại, Full nội thất mới 100%
4.25 tỷ • 235m²
18.09 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
2
BÁN ĐẤT HẺM 78 ĐÔ LƯƠNG - P11 - TP VŨNG TÀU
3 tỷ • 100m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11