Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Ia Ake / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Ake, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Mặt tiền Nhựa 6m Nguyễn Thị Lầu - Quê Mỹ Thạnh - Tân Trụ
785 tr. • 120m²
6.54 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Quê Mỹ Thạnh

Bán
5
BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐƯỜNG VÕ THỊ NHỜ, 487 HUỲNH TẤN PHÁT - PHƯỜNG TÂN THUẬN ĐÔNG - QUẬN 7
8.8 tỷ • 68m²
129.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
3
Bán đất sổ đỏ – Đông dư – 56m2 – 2.9tỷ.
2.9 tỷ • 56m²
51.79 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
4
🌟 Căn hộ 2PN The Legend – sở hữu trọn vẹn view sông Hàn, pháo hoa và biển, vị trí vàng ngay đầu Cầu
9 tỷ • 75m²
120 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
5
Bán đất biệt thự + tặng nhà P. Tân Hiệp, Biên Hoà, Đồng Nai
4.95 tỷ • 158.5m²
31.23 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
2
Bán đất sổ đỏ – Đông dư – 37m2 – 3.75tỷ.
3.75 tỷ • 37m²
101.35 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
2
Thanh lý đất Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
1.2 tỷ • 160m²
7.5 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
CHỐT NHANH CẶP NỀN TẠI KDC PHƯỜNG 5, VỊ THANH, HẬU GIANG
1.18 tỷ • 200m²
5.9 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V