Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / Tt. Phú Thiện / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Phú Thiện, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nền Hẻm 12A Nguyễn Truyền Thanh, Bình Thủy, Cần Thơ
1.1 tỷ • 67.2m²
16.37 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bình Thủy

Bán
6
NHÀ MỚI DỌN VÔ Ở NGAY - HẺM Ô TÔ - NGANG 5M - 4 TẦNG - 2 XẸT LÊ VĂN KHƯƠNG - HIỆP THÀNH - QUẬN 12 - GIÁ 5.58
5.58 tỷ • 70m²
79.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
6
BÁN NHÀ 3 TẦNG HẺM XUÂN LẠC – VĨNH NGỌC – NHA TRANG – GIÁ 3,5 TỶ
3.5 tỷ • 67.3m²
52.01 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
2
/-Chủ gửi Bán Lô Dự án Đất Mới Đảo Kim Cương, P.Trường Thạnh, Q9
3.15 tỷ • 56m²
56.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
NHÀ 2 MẶT TIỀN HẺM XE HƠI LÊ VĂN QUỚI
5.3 tỷ • 76m²
69.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hoà A

Bán
8
CHỈ 1,850 TỶ – SỞ HỮU NGAY 2 CĂN NHÀ LẦU SIÊU RẺ TẠI TÂN HÒA
1.85 tỷ • 82m²
22.56 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hòa

Bán
5
Cần Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Tây Hòa 05 Gần KCN Bàu Xéo Giá Cực Ngộp - Trảng Bom - ĐN
1.05 tỷ • 171m²
6.14 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Tây Hoà

Bán
6
Săn ngay căn nhà đẹp giá rẻ đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 58m²
51.72 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây