Nhà đất bán / Gia Lai / H. Phú Thiện / X. Ia Yeng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Yeng, Huyện Phú Thiện
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Lô Đất Khu Chợ 3 Xã – Hòa Xuân, Đà Nẵng – 130m2 – Ngang 6m Đẹp
2.95 tỷ • 130m²
22.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
10
Căn hộ chung cư + diện tích 61m2 + 2PN + dự án CORA Tower Đà Nẵng
3.96 tỷ • 61m²
64.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Lô đất 105m2 – KDT An Phú, Tam Kỳ - 1 tỷ 500
1.5 tỷ • 105m²
14.29 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. An Phú

Bán
5
Bán đất biệt thự + tặng nhà P. Tân Hiệp, Biên Hoà, Đồng Nai
4.95 tỷ • 158.5m²
31.23 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
2
Chủ gủi bán lô đất sổ hồng riêng Trung Tâm Phường Dĩ An Tp Dĩ An Bình Dương
3.2 tỷ • 80m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
6
Bán biệt thự Sala Thủ Thiêm Quận 2 - 552m2 - 5 phòng ngủ, 6 phòng tắm
200 tỷ • 552m²
362.32 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Lợi Đông

Bán
3
NHÀ 4 TẦNG TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN – GẦN BIỂN, GẦN TRƯỜNG, GẦN SIÊU THỊ – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT
4.3 tỷ • 66m²
65.15 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ngô Mây

Bán
4
Đất thị trấn Gò Dầu đường bê tông dân đông chỉ 490tr
490 tr. • 65m²
7.54 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, Tt. Gò Dầu