Nhà đất bán / Long An / H. Đức Hòa / X. An Ninh Đông / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã An Ninh Đông, Huyện Đức Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Lô góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thần Hiến - Đoàn Thị Điểm - phường Phước Nguyên, thành phố Bà rịa
3.75 tỷ • 102m²
36.76 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Phước Nguyên

Bán
3
Bán Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Hồ Biểu Chánh TP. Quy Nhơn .
3.39 tỷ • 56m²
60.54 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN CA VĂN THỈNH – VỊ TRÍ TRUNG TÂM HOÀ CƯỜNG NAM - HẢI CHÂU ĐÀ NẴNG
7.9 tỷ • 75m²
105.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
2
HẺM XE TẢI 10M, CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ VĂN SỸ 100M – THU NHẬP 600TR – CHỈ HƠN 12 ĐỒNG
12.5 tỷ • 46m²
271.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 12

Bán
6
TOÀ CĂN HỘ VIEW BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG ( GẦN CẠNH HÒN CHỒNG ) / TP NHA TRANG - 20Tỷ
20 tỷ • 60.5m²
330.58 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Phước

Bán
4
🏡 **CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG** 🏡
4.45 tỷ • 61m²
72.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền gần đường Bắc Sơn, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
9 tỷ • 200m²
45 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
6
NHÀ LẦU LỬNG SỔ RIÊNG THỔ CƯ – MẶT TIỀN KINH DOANH – THIỆN TÂN, TRẢNG DÀI
3.29 tỷ • 107m²
30.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài