Nhà đất bán / Long An / H. Đức Hòa / X. Lộc Giang / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Lộc Giang, Huyện Đức Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà mặt tiền kinh doanh buôn bán ngã ba cây Điệp
4.5 tỷ • 133m²
33.83 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
Nhà Lầu gần Nguyễn Trung Trực - Quảng Trường - Mỹ Tho
1.69 tỷ • 60m²
28.17 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
3
Bán nhà đường Trần Thủ Độ, KDC phường 5, Vị Thanh
1.05 tỷ • 112.5m²
9.33 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V

Bán
7
Bán Nhà Tuyến 2 Lê Hồng Phong, đối diện UBND Quận Hải An
9.2 tỷ • 60m²
153.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
2
BÁN ĐẤT PHƯỜNG 5, TP. TÂN AN
1.8 tỷ • 110m²
16.36 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5
Bán
Căn hộ Đảo Kim Cương Quận 2 – View xanh mát, nội thất cao cấp, giá hấp dẫn!
7.52 tỷ • 89m²
84.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
7
Lô góc 327m2 – Khúc Hạo, Nại Hiên Đông, Sơn Trà – 2x tỷ
24.5 tỷ • 327m²
74.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
2
💎 CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀO BẤT ĐỘNG SẢN KINH DOANH TẠI QUẬN TRUNG TÂM - GIÁ TRỊ TĂNG 5X!
60 tỷ • 310m²
193.55 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3