Nhà đất bán / Long An / H. Đức Hòa / X. Tân Mỹ / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tân Mỹ, Huyện Đức Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Nhà ngay Ngã 3 Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
2.29 tỷ • 98.8m²
23.18 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
7
BÁN NHÀ PHƯỜNG XUÂN AN, PHAN THIẾT
1.5 tỷ • 92m²
16.3 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN CÁCH MẠNG THÁNG TÁM, TP. BÀ RỊA
9 tỷ • 161.9m²
55.59 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Phước Trung

Bán
2
Bán đất Hà Tây 2 - Điện Hoà, giáp Đà Nẵng
890 tr. • 162m²
5.49 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
5
BÁN NHÀ 2 TẦNG AN HÒA 10 – KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ – GIÁ 6.40 TỶ
6.4 tỷ • 99m²
64.65 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
Bán đất hẻm Nguyễn Hữu Cảnh, TP. Vũng Tàu
6.5 tỷ • 93m²
69.89 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
5
BÁN NHÀ HỒ VÕ THỊ SÁU - HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI 1 ĐẾN 3 TỶ
1.95 tỷ • 20m²
97.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Thanh Nhàn

Bán
4
Bán căn nhà vườn hơn 600m2 có 300 thổ cư, Xã Phước Mỹ, Quy Nhơn ( phường Quy Nhơn Tây)
2.2 tỷ • 600m²
3.67 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, X. Phước Mỹ