Nhà đất bán / Long An / H. Đức Hòa / Tt. Đức Hòa / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Đức Hòa, Huyện Đức Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
CĂN HỘ NGHỈ DƯỠNG CAO CẤP SUN GROUP VŨNG TÀU – VIEW BIỂN – SỞ HỮU LÂU DÀI
2.8 tỷ • 35m²
80 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
8
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 77 PHẠM NGŨ LÃO
2.69 tỷ • 86m²
31.28 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình

Bán
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên (có 2 căn liền nhau): Giá 8.8 tỷ.
8.8 tỷ • 35m²
251.43 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
4
NGỘP bán lô đất (9,5x21) 3ty3 siêu đẹp gần NH Hoàng Long Diêu Trì
3.3 tỷ • 201m²
16.42 tr./m²
Bình Định, H. Tuy Phước, Tt. Diêu Trì

Bán
2
TĐC Bắc Sông Cấm Khu D Lô 15D7
8.6 tỷ • 120m²
71.67 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Dương Quan
Bán
9
Bán căn hộ mặt tiền đường vành đai 3 nhận nhà tháng 11/2024 tăng giá nhanh khi vành 3 hoàn thành
2.45 tỷ • 65m²
37.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
Bán Đất Nền Biệt Thự Liên Phường, Quận 9, Giá Từ 57 Triệu/m2 – View Công Viên, Đường 11-12m
13.6 tỷ • 200m²
68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
5
N127 - Nhà Mới Đường 48 - HBC - Cuối Năm Đón Tết 2025
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh