Nhà đất bán / Long An / H. Đức Hòa / Tt. Hậu Nghĩa / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Hậu Nghĩa, Huyện Đức Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT GIÁ TỐT LỘC AN, LONG THÀNH, ĐỒNG NAI
1.4 tỷ • 170.9m²
8.19 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Lộc An

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH - CÁCH MẠNG THÁNG 8 - QUẬN 10 - 7 TẦNG - THANG MÁY - (4.5x24) - CHO THUÊ ĐẾN 90 TRIỆU/THÁNG
28 tỷ • 108m²
259.26 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 13

Bán
6
Lô đất sát nhựa Tầm Lanh - Hiệp Thạnh 5,5x21 full thổ 420 triệu
420 tr. • 120.8m²
3.48 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Hiệp Thạnh

Bán
12
Bán nhà riêng Hóc Môn 3 phòng ngủ
695 tr. • 45m²
15.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, Tt. Hóc Môn

Bán
2
nhà đẹp xây ở kiên cố 4 phòng ngủ ở Bàu Năng, DMC
1.4 tỷ • 148m²
9.46 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Bàu Năng

Bán
3
BÁN NHÀ PHÚ NHUẬN - P7 HẺM XE HƠI KHU VIP PHAN XÍCH LONG - PHÙNG VĂN CUNG
8.9 tỷ • 65m²
136.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 7

Bán
3
CHỈ 460 TRIỆU – SỞ HỮU NGAY 150M2 THỔ CƯ HÀM LIÊM
460 tr. • 150m²
3.07 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
4
Cần Bán nền đường số 5 - KDC 135 - TT Bến Lức
3.25 tỷ • 144m²
22.57 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, Tt. Bến Lức