Nhà đất bán / Long An / H. Đức Hòa / X. Tân Phú / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tân Phú, Huyện Đức Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà mới đang hoàn thiện Tân Uyên, Bình Dương
3.25 tỷ • 161m²
20.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
10
Nhà 3 Lầu Đẹp Khu VIP - Tập Trung Nhiều Cán Bộ & Giáo Viên Định Cư Tại P. Tân Biên - TP. Biên Hòa
4.5 tỷ • 80m²
56.25 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên

Bán
2
nhà đẹp xây ở kiên cố 4 phòng ngủ ở Bàu Năng, DMC
1.4 tỷ • 148m²
9.46 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Bàu Năng

Bán
6
Sỡ hữu ngay căn nhà sân vườn đẹp gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 184m²
54.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
BÁN ĐẤT BÌNH KỲ – HÒA QUÝ – GIÁ TỐT 3.20 TỶ
3.2 tỷ • 100m²
32 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
5
Bán nhà sổ đỏ – Ngõ 353 Đ. Bát Khối -Long Biên: DT 36m2 – Giá 7.5 tỷ (nhà xây mới 6 tầng).
7.5 tỷ • 36m²
208.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
3
BÁN NHÀ NGÕ ĐÌNH ĐÔNG – TRUNG TÂM LÊ CHÂN – GIÁ SIÊU MỀM!
2.25 tỷ • 36m²
62.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Hàng Kênh

Bán
7
Bán căn nhà tâm huyết ở Trại Lẻ, Quán Nam, Lê Chân, HP
4.45 tỷ • 58m²
76.72 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương