Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Quan / X. An Sơn / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã An Sơn, Huyện Văn Quan
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nền đẹp đường nhựa đường 13 KDC 135 Thị Trấn Bến Lức
2.7 tỷ • 100m²
27 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, Tt. Bến Lức

Bán
6
Lô đất vuông vức, cao ráo, tiềm năng sinh lời cực tốt và giá cực kì rẻ
650 tr. • 1000m²
0.65 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, X. Bình Lộc

Bán
10
BÁN NHÀ ĐẸP ĐƯỜNG TRẦN VĂN LONG - KDC THỚI NHỰT 2 - NINH KIỀU
6.8 tỷ • 80m²
85 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
Bán nhà 4 tầng mặt tiền Tô Hiến Thành, Phường 4, TP. Vũng Tàu
12.5 tỷ • 67m²
186.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4
Bán
Bán Đất Giáp KCN Thăng Long 3 - Vĩnh Phúc - Giá Chỉ Từ 9xx Triệu!
900 tr. • 85m²
10.59 tr./m²
Vĩnh Phúc, H. Bình Xuyên, Tt. Bá Hiến

Bán
3
BÁN NHANH NHÀ 2 MÊ ĐÚC - ĐƯỜNG 7.5m - KHU SINH THÁI HOÀ XUÂN, CẨM LỆ
4.25 tỷ • 100m²
42.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Chính chủ gửi bán căn 2 Thủ Thiêm Dragon, đường quách giai, P Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức giá 4,5 Tỷ
4.8 tỷ • 80m²
60 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Bán lô đất (7x17) KDC An Thiên Lý, đường Dương Đình Hội, Phước Long B, TP. Thủ Đức (Q9)
7.9 tỷ • 119m²
66.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B