Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Quan / X. Lương Năng / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Lương Năng, Huyện Văn Quan
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CHỈ 47 TRIỆU/M2 – NHÀ VƯỜN THỦ ĐỨC 294m2 – NGANG KHỦNG 14M – FULL THỔ CƯ
13.82 tỷ • 294m²
47 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
2
🎯🎯ĐẤT MẶT TIỀN PHẠM VĂN THANH KQH ĐÔNG NAM THỦY AN, TP HUẾ
3.1 tỷ • 115m²
26.96 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Dương

Bán
4
Bán nhà P/lô Chùa Láng, 45m2, 5T, hơn 11 tỷ, có GARA Ô TÔ
11.9 tỷ • 45m²
264.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Đống Đa, P. Thịnh Quang

Bán
4
Nhà đẹp hiện đại phường Đạo Thạnh, Đồng Tháp (phường 5, TP Mỹ Tho, Tiền Giang)
1.98 tỷ • 50m²
39.6 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, P. 5

Bán
Bán Đất Sổ Đỏ Chính Chủ - Thôn Thượng Đông Dư (Đất Đấu Giá).
8.08 tỷ • 80.8m²
100 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
3
Bán Nhà Cấp 4 Ngõ Lê Hoàn, TP. Hà Giang
2 tỷ • 89m²
22.47 tr./m²
Hà Giang, Tp. Hà Giang, P. Nguyễn Trãi

Bán
Bán đất mặt tiền giáp quốc lộ 30 gần cụm công nghiệp xã Bình Thành, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
3.9 tỷ • 495m²
7.88 tr./m²
Đồng Tháp, H. Thanh Bình, X. Bình Thành

Bán
7
DÒNG TIỀN 60tr/ Tháng – Thêm một tòa căn hộ Trung Tâm TP – Giá chỉ 11,x tỷ
11.8 tỷ • 98m²
120.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung