Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Quan / X. Khánh Khê / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Khánh Khê, Huyện Văn Quan
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
nhà đẹp xây ở kiên cố 4 phòng ngủ ở Bàu Năng, DMC
1.4 tỷ • 148m²
9.46 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Bàu Năng

Bán
3
BÁN NHÀ HẺM ÔTÔ ĐƯỜNG BÌNH GIÃ, PHƯỜNG 8, VŨNG TÀU
5.4 tỷ • 49m²
110.2 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
5
Lô góc KDC Đại Dương, Phường 6, Tp Tân An, Long An
3.25 tỷ • 128.9m²
25.21 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
6
Bán 2 Lô Đất tại xã Ea Tu, TP. Buôn Ma Thuột
1.9 tỷ • 200m²
9.5 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Tu
Bán
3
Chính Chủ gửi Bán nhà phố KDC Compound Park Riverside
8.5 tỷ • 156m²
54.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
2
Bán đất đường Bùi Bỉnh Uyên dt100m2 Giá 5ty350tl
5.35 tỷ • 100m²
53.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
1 sào 2 đất quy hoạch CLN Hàm Chính gần chợ hợp 6
550 tr. • 1246m²
0.44 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
🎈 Chỉ với 500 triệu sở hữu ngay căn hộ Resort HOT NHẤT Nam Sài Gòn
2.5 tỷ • 50m²
50 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, Tt. Nhà Bè