Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Quan / X. Liên Hội / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Liên Hội, Huyện Văn Quan
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
Căn hộ Vega Alaric Vũng Tàu - Sở hữu ngay căn hộ view biển tặng gói nội thất cao cấp
2.7 tỷ • 45m²
60 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM 54 ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN NGỮ, PHƯỜNG EATAM, TP. BMT
1.99 tỷ • 105m²
18.95 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam

Bán
5
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA TRẦN NGUYÊN ĐÁN - TP GIA NGHĨA, ĐẮK NÔNG
1.25 tỷ • 240m²
5.21 tr./m²
Đắk Nông, Tp. Gia Nghĩa, P. Nghĩa Phú

Bán
3
Chính chủ cần bán lô đất 100m2, hướng Tây Bắc, đường 16.5m tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên, giá chỉ 3.85 tỷ
3.85 tỷ • 100m²
38.5 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
2
Đất Mặt Tiền Đường H Phạm Ngũ Lão, TP. BMT
1.55 tỷ • 108m²
14.35 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
4
Bán lô đất khu dân cư phía đông Chợ Dinh, phường Nhơn Bình, Quy Nhơn
2.65 tỷ • 95m²
27.89 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT CAO SƠN 7 – HÒA HẢI, NGŨ HÀNH SƠN – GIÁ TỐT 🔥
4.75 tỷ • 90m²
52.78 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán Nhà Đường 16m Khu Dân Cư Điền Phúc Thành QUận 9 Diện Tích 210m2 Giá 8,5 Tỷ
8.5 tỷ • 210m²
40.48 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường