Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Quan / X. Điềm He / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Điềm He, Huyện Văn Quan
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà 3 tầng mặt ngõ Phú Xá - sân cổng riêng
2.59 tỷ • 57.6m²
44.97 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
6
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền gần bến xe trung tâm Đà Nẵng
9.9 tỷ • 200m²
49.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
Bán đất Phường Tân Định - Tp Bến Cát - Bình Dương
6 tỷ • 900m²
6.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Tân Định

Bán
4
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 2 LẦU ĐƯỜNG D13 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN 6A, CÁI RĂNG, CẦN THƠ
4.85 tỷ • 80m²
60.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
Hẻm Nguyễn Văn Quỳ 60 mét, 4 tầng DT:( 4x15) giá mềm nhất quận 7.2 tỷ Quận 7, Hồ Chí Minh
7.2 tỷ • 60m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
4
Cần bán nhanh cặp đất mặt tiền Nguyễn Công Hoan, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
3.95 tỷ • 98.8m²
39.98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
5
BÁN NHÀ 1T 2L GÓC 2 MẶT TIỀN, HẺM LÊ HỒNG PHONG, P4 TPVT
5.2 tỷ • 48m²
108.33 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
3
Bán Nhà 1 trệt 3 lầu mặt tiền Trần Hoàng Na
14 tỷ • 105m²
133.33 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi