Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Quan / X. Trấn Ninh / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Trấn Ninh, Huyện Văn Quan
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán lô đất phường Vĩnh Hòa, cách biển 3 phút đi xem. Vị trí đất nằm trên hẻm thông rộng 3m oto đến tận nơi. Tiện ích gần trường, gần chợ, bến xe phía Bắc. DT: 105,6m2 ngang 5,5m. Hướng: Chánh Nam
4.3 tỷ • 105m²
40.95 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
2
Bán nhà đất thổ cư – Đông Dư – Gia Lâm
4.6 tỷ • 30m²
153.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
7
🔥 NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN NGAY CẦU HÒA XUÂN – GIÁ 7,X TỶ 🔥
7.5 tỷ • 73m²
102.74 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân
Bán
5
KHU VIP SÂN BAY - KD ĐỈNH - HẺM 8M VỈA HÈ 2M - HẺM SAU THÔNG THOÁNG 17x tỷ
17 tỷ • 71m²
239.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
7
Bán nhà 1 lầu mới xây hẻm 42 Nguyễn Minh Đường, Phường 4, Tân An
2.85 tỷ • 105m²
27.14 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
BÁN 2 CĂN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU SÁT NHAU ĐƯỜNG VĨA HÈ ĐỐI DIỆN TRƯỜNG HỌC ĐINH TIÊN HOÀNG, P THẮNG TAM, TPVT
7.05 tỷ • 47.7m²
147.8 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
5
Đất Phú Mỹ nhánh Dx43
2.8 tỷ • 80m²
34.99 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Mỹ

Bán
6
BÁN ĐẤT THÔN GIÁNG NAM 1 – HÒA PHƯỚC
2.6 tỷ • 121m²
21.49 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước