Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Cao Lộc / X. Bảo Lâm / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Bảo Lâm, Huyện Cao Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ — QUẬN 4 — GIÁ CHỈ 4 TỶ 950 TRIỆU
4.95 tỷ • 46.7m²
106 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 4, P. 13

Bán
5
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MỚI ĐẸP DIỆN TÍCH RỘNG HẺM 216 ĐƯỜNG 3/2 P. HƯNG LỢI GẦN TRƯỜNG ĐẠI HỌC CẦN THƠ
2.63 tỷ • 110m²
23.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi

Bán
6
Cần bán 2 lô đất diện tích đều 90m2, gần sân bay Gia Bình
1.95 tỷ • 90m²
21.67 tr./m²
Bắc Ninh, H. Lương Tài, X. Tân Lãng

Bán
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 3 LÔ ĐẤT MẶT BẰNG 6192 – QUẢNG THỊNH
2 tỷ • 80m²
25 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. Quảng Thịnh

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG 354 AN LÃO HẢI PHÒNG
8.8 tỷ • 210m²
41.9 tr./m²
Hải Phòng, H. An Lão, X. Mỹ Đức

Bán
5
Bán lại căn nhà phường Trảng Dài, Biên Hoà
2.19 tỷ • 90m²
24.33 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
Bán căn nhà xây mới hiện đại xã Tân Bình, Vĩnh Cửu
2.25 tỷ • 96m²
23.44 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Tân Bình

Bán
3
Bán nhà hẻm cạn Tháp Đôi, cách mặt tiền 10m - Phường Đống Đa – TP. Quy Nhơn
2.39 tỷ • 56m²
42.68 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa