Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Cao Lộc / X. Thạch Đạn / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Thạch Đạn, Huyện Cao Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
Bán Căn Hộ MT Eastmark City - Căn 2 Phòng Ngủ 2W2 | Giá 3 Tỷ - Duy nhất 1 căn giá bao sang tên!
3 tỷ • 73m²
41.1 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Bán Nhà Quận Hai Bà Trưng - Nhà Mới Đẹp, Kinh Doanh Tốt, Ngõ Thông Gần Phố - 23m2 - 5 Tỷ
5 tỷ • 23m²
217.39 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Vĩnh Tuy

Bán
9
Chính Chủ Bán Nhà Hẻm Xe Tải - Sổ Vuông - Khu Dân Trí Cao - Vừa Ở Vừa Kinh Doanh Online, Spa, Văn Phòng - Giá 6 Tỷ
6 tỷ • 32m²
187.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 13

Bán
4
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà đẹp gần mặt tiền Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
6.35 tỷ • 91m²
69.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông

Bán
4
Bán nhà mặt tiền hẻm kinh doanh sầm uất đường Trương Công Định thông Huyền Trân Công Chúa, P.8, Vũng Tàu
5.68 tỷ • 46m²
123.48 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
4
BÁN NHANH SIÊU PHẨM 6 TẦNG MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU THỌ, TRÁI TIM HẢI CHÂU ĐÀ NẴNG
25.5 tỷ • 125m²
204 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
8
Căn hộ chung cư diện tích 50m2, 1PN+ dự án FPT Plaza 4 Đà Nẵng
2.1 tỷ • 50m²
42 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
5
Bán Biệt Thự Bicosi Phường Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An
6.25 tỷ • 150m²
41.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp