Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Cao Lộc / X. Thụy Hùng / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Thụy Hùng, Huyện Cao Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🏡 Bán nhà kiệt ô tô Sơn Trà, Đà Nẵng – Nhà mới, vào ở ngay!
3.35 tỷ • 61m²
54.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
3
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền gần Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
4.04 tỷ • 70m²
57.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê

Bán
4
Bán đất nền thị trấn Định Quán, Đồng Nai
2.3 tỷ • 135m²
17.04 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
7
CĂN HỘ ĐẸP MỚI XÂY - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - KHU ĐÔ THỊ HƯNG PHÚ MỚI
1.15 tỷ • 53m²
21.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
12
Nhà bán
9.5 tỷ • 127m²
74.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
4
ĐẤT THỔ CƯ HẺM 03 VÕ VĂN KIỆT THÔNG HẺM 174 Y WANG BÌA SẴN CÔNG CHỨNG NGAY
980 tr. • 125m²
7.84 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
5
Siêu phẩm góc 2 mặt tiền hẻm 8m đường Kênh 26/3 Q.Bình Tân 48m2 giá chỉ 4.6 tỷ
4.6 tỷ • 48m²
95.83 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hòa

Bán
7
Bán nhà
2.95 tỷ • 56m²
52.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh