Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Cao Lộc / X. Cao Lâu / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Cao Lâu, Huyện Cao Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà 3 tầng hẻm Trần Mai Ninh, Vĩnh Hải. Dt:116m2. Sổ hồng
5.5 tỷ • 116m²
47.41 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải

Bán
6
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN DIÊN AN, DIÊN KHÁNH
2.2 tỷ • 113m²
19.47 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
5
Duy Nhất 1 Em TDC Sao Sáng Hướng Tây Tứ Trạch
6.35 tỷ • 54m²
117.59 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Thành Tô
Bán
3
🔥 BÁN BIỆT THỰ KHU COMPOUND LOUIS GARDEN - PHÚ HỮU, QUẬN 9 - VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT!
12 tỷ • 105m²
114.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Bán nền 90m2 trục chính hẻm 6 đường Trần Vĩnh Kiết, phường An Bình, TP. Cần Thơ
2.65 tỷ • 90m²
29.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING - SHOPHOUSE THE RAINBOWS 💎
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Bình

Bán
5
77M2 - KĐT ĐẠI KIM - PHÂN LÔ OTO TRÁNH - TOÀ NHÀ VỪA Ở VỪA KINH DOANH
22.9 tỷ • 77m²
297.4 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Định Công

Bán
6
Bán nhà đẹp giá rẻ gần đường Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
4 tỷ • 75m²
53.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây