Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Cao Lộc / X. Hồng Phong / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Hồng Phong, Huyện Cao Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 1 lầu, 2PN 2WC, đường 22 Phước Long B, Thủ Đức, hẻm xe hơi, giá 5.6 tỷ
5.6 tỷ • 51m²
109.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
2
2,2 Sào Đất 1 Mặt Tiền Đường Nhựa Sẹc 300m Đ.Trần Vĩnh Lộc & Ngay Gần KCN Giang Điền - An Viễn - Trảng Bom
6.8 tỷ • 2279m²
2.98 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT LÊ TRỰC – HÒA XUÂN, CẨM LỆ – GIÁ 4.65 TỶ 🔥
4.65 tỷ • 100m²
46.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán dất thổ cư Phường 5, Tp. Tân An, Long An
1.5 tỷ • 250m²
6 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
3
BÁN NHÀ CẤP 4 – ĐƯỜNG ĐẶNG THÙY TRÂM, TP. TAM KỲ
2.1 tỷ • 100m²
21 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. An Mỹ

Bán
4
Bán nhà hẻm ô tô đường Châu Văn Bảy, Tp.Tân An, Long An
1.5 tỷ • 110.4m²
13.59 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 7

Bán
Cần bán lô mặt tiền khu đô thị mới Long vân
2.7 tỷ • 100m²
27 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
10
Căn hộ chung cư diện tích 54,4m2; 1PN+ dự án CORA Tower Đà Nẵng
3.13 tỷ • 54.4m²
57.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân