Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Cao Lộc / X. Xuất Lễ / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Xuất Lễ, Huyện Cao Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán lô đất đẹp trung tâm thành phố Nha Trang xây ở ổn định
1.59 tỷ • 40.8m²
38.97 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
2
Cần bán lô đất khu dân cư Rạch Tôm Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè Giá Rẻ
4.3 tỷ • 110m²
39.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, X. Nhơn Đức

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 100m²
21.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
5
Bán nhà đường Nguyễn Kim, phường 4, Vũng Tàu
14.5 tỷ • 254m²
57.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
4
Bán nhà hẻm Đinh Công Tráng, TP. Kon Tum
1.3 tỷ • 113m²
11.5 tr./m²
Kon Tum, Tp. Kon Tum, P. Duy Tân

Bán
5
Nhà Mới Đón Tết 2025 – Mua Nhà Lộc Lớn, Sống Hạnh Phúc! 🌼🌼🌼
950 tr. • 80m²
11.88 tr./m²
Trà Vinh, Tp. Trà Vinh, P. 9

Bán
4
Nhà 2 tầng – Phố Tây An Thượng, Gần Biển Mỹ Khê – 11 tỷ
11 tỷ • 61m²
180.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
Bán nhà giá rẻ 1 tỷ 200 cách Tp. Biên Hoà 13 -15 phút
1.2 tỷ • 100m²
12 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi