Nhà đất bán / Lạng Sơn / Tp. Lạng Sơn / P. Chi Lăng / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Chi Lăng, Thành Phố Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
🏠 BÁT HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG - CƠ HỘI VÀNG CHO GIA ĐÌNH BẠN! 🌟
3.48 tỷ • 64m²
54.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
5
Bán nhanh lô góc Diên An , gần trường tiểu học Diên An 2 - DT: 75m
1.42 tỷ • 75m²
18.93 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền gần đường Hoàng Thị Loan, Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
6.7 tỷ • 79m²
84.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
BÁN KHÁCH SẠN 1T 6L PHAN CHU TRINH, P. 2, TP. VŨNG TÀU
19.5 tỷ • 103.2m²
188.95 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
2
Bán đất tặng nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, 330m2, giá 79 tỷ
79 tỷ • 330m²
239.39 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
3
Cần Bán 1,5 Sào Sào Có 300m Thổ Cư Hàm Chính Lô 2 Đường Bê Tông Lớn
980 tr. • 1500m²
0.65 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
7
Chính chủ gửi bán Nhà Phố Mặt Tiền Đường số, P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức.
14.5 tỷ • 202m²
71.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
3
Chủ gửi chuyển nhượng thửa đất đối diện và cách bệnh viện Tỉnh Trà Vinh 300m
9 tỷ • 600m²
15 tr./m²
Trà Vinh, Tp. Trà Vinh, P. 7