Nhà đất bán / Lạng Sơn / Tp. Lạng Sơn / X. Quảng Lạc / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Quảng Lạc, Thành Phố Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 1 LẦU – GẦN TRƯỜNG TIỂU HỌC & GX HÒA BÌNH – P. TÂN HÒA CŨ – HỐ NAI NEW
3.19 tỷ • 92m²
34.67 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hòa

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐỐI DIỆN TRƯỜNG HỌC LONG HOÀ
2 tỷ • 80m²
25 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Long Hòa

Bán
5
Nhà 2 tầng gần biển Trần Phú hẻm Tuệ Tĩnh - Khu phố Tây - TTTP Nha Trang
11 tỷ • 117.4m²
93.7 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Lộc Thọ

Bán
12
NHÀ 2 TẦNG 2 MẶT TIỀN SÁT CHỢ HOÀ THỌ TÂY- CẨM LỆ - ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 80m²
41.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Tây

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên: Giá 12.8 tỷ
12.8 tỷ • 46m²
278.26 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
7
Bán Nhà mới xây Gạch Cái Nai Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
1.68 tỷ • 64m²
26.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
Đất Mặt Tiền Nguyễn Thành Phương - Thống Nhất phường Trấn Biên
6.2 tỷ • 70m²
88.57 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
2
Đất thổ cư
90 tr. • 235.8m²
0.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang