Nhà đất bán / Lạng Sơn / Tp. Lạng Sơn / X. Mai Pha / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Mai Pha, Thành Phố Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
N135 - Nhà mới hẻm 35 đường 49 - Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức
7.3 tỷ • 60m²
121.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
6
Độc quyền các căn MT Eastmark City tốt nhất (1PN-2,5ty)(2PN-3,1ty) (3PN-4ty) LH: 0919838703
2.5 tỷ • 65m²
38.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Cần bán gấp miếng đất thổ cư - Hẻm 12B Nguyễn Truyền Thanh, P.Bình Thủy - TPCT
4.8 tỷ • 200m²
24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bình Thủy

Bán
7
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Du, Phường Phước Trung, Thành Phố Bà Rịa
9.8 tỷ • 125m²
78.4 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Phước Trung

Bán
Bán nhà xây mới - Đông Dư – Gia Lâm: Giá 6.65tỷ (xây mới 4tầng 1tum, chờ về ở)
6.65 tỷ • 42m²
158.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
Bán Đất trục chính Khu Đô Thị Chí Linh 2 - Vị Trí VIP - P Thắng Nhất - TP Vũng tàu
7.15 tỷ • 117m²
61.11 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
6
Căn nhà vườn Xuân Đồng thiết kế theo mô hình farm mini mặt đường bê tông ngay khu dân cư
880 tr. • 500m²
1.76 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Xuân Đồng

Bán
8
BÁN NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM ĐỨC TRỌNG GẦN SÂN BAY LIÊN KHƯƠNG & TT. LIÊN NGHĨA
4.5 tỷ • 240m²
18.75 tr./m²
Lâm Đồng, H. Đức Trọng, Tt. Liên Nghĩa