Nhà đất bán / Lạng Sơn / Tp. Lạng Sơn / P. Hoàng Văn Thụ / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Hoàng Văn Thụ, Thành Phố Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Vợ ck em cần bán gấp lô đất thổ cư tại gia tân 2 thống nhất 590tr
690 tr. • 110m²
6.27 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 2

Bán
2
Bán nhà hẻm rộng khu Tây Sơn, Quy Nhơn
1.78 tỷ • 40.9m²
43.52 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
2
Bán nhà 1 Trệt Lầu Gần Chợ Bình Chuẩn A,Tp. Thuận An
2.4 tỷ • 52.5m²
45.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
SỐC TOÀN TẬP – LÔ ĐẤT LONG TÂN ĐẸP KHÔNG TÌ VẾT – LỖ 200 TRIỆU!! CHỈ 690 TRIỆU – KHÔNG CÓ LÔ THỨ HAI!!!
690 tr. • 120m²
5.75 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Long Tân

Bán
12
Bán Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Đường Số 11, Q. Thủ Đức – 18 Tỷ200
18 tr. • 200m²
0.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường hẻm Lương Văn Can, ( phường 2 cũ ) Trung Tâm Vũng Tàu
4.8 tỷ • 48.7m²
98.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
4
GIẢM 500 TR, GIÁ MỚI CHỈ 10.5 TỶ – NHÀ 2 MẶT HẺM, TIỆN XÂY MỚI!
10.5 tỷ • 57m²
184.21 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 12

Bán
7
Bán căn nhà tâm huyết ở Trại Lẻ, Quán Nam, Lê Chân, HP
4.45 tỷ • 58m²
76.72 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương