Nhà đất bán / Lạng Sơn / Tp. Lạng Sơn / P. Vĩnh Trại / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Vĩnh Trại, Thành Phố Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Tòa CHDV VIP Phương Canh, Nam Từ Liêm, 9 Tầng, Ô Tô Tránh, DT 90m2, Mặt Tiền 4.5m, Giá 23.5 Tỷ
23.5 tỷ • 90m²
261.11 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
4
Bán nền thổ cư view sông tại Ấp 1A, xã Thanh Phú, Bến Lức
1.45 tỷ • 150m²
9.67 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thanh Phú

Bán
2
NHÀ MẶT TIỀN GẦN CHỢ GÒ CÁT, ĐT879B - 4.2 TỶ
4.2 tỷ • 23m²
182.61 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
4
GIÁ NGỘP CHÍNH CHỦ GỬI BÁN BIỆT THỰ VEN SÔNG CỰC ĐẸP, THỦ DẦU MỘT, BÌNH DƯƠNG
8.5 tỷ • 520m²
16.35 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Chánh Nghĩa

Bán
4
Bán Nhà Xây Dựng Hoàn Thiện Mặt Ngoài Thô trong, Dự Án Centana Điền Phúc Thành - Đối Diện Công Viên, Mt Eastmark City
7.2 tỷ • 80m²
90 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN HOÀNG HỮU NAM – GẦN NGÃ BA MỸ THÀNH – CHỈ CÁCH LÊ VĂN VIỆT 200M 🔥
42 tỷ • 432m²
97.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tân Phú

Bán
7
Bán Nhà Tuyến 2 Lê Hồng Phong, đối diện UBND Quận Hải An
9.2 tỷ • 60m²
153.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
7
4 SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ – NGAY CÂY XĂNG THẠNH PHÚ
2.2 tỷ • 90m²
24.44 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Thạnh Phú